วันที่ 19 มีนาคม 2564 นายสาคร รอดขันเมือง ประธานกรรมการสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี จำกัด พร้อมด้วย นางสาวทัศนีย์ กำไรทอง ผู้จัดการสหกรณ์ฯ เป็นตัวแทนกองทุน สวัสดิการสมาชิกสมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขไทย (กสธท.) มอบเงินสวัสดิการสงเคราะห์ครอบครัวสมาชิก นางปราณี ป้องปก จำนวน 1 ล้านบาท
![Share to Line](https://www.udcoop.com/web/wp-content/plugins/wp-line-link/line_capsule_2x.png)