เมื่อวันที่ 9 พฤศจิกายน 2563 นายสาคร รอดขันเมือง ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีพร้อมด้วยนายนกเทศ วงศ์กระโทก กรรมการสหกรณ์และน.ส ทัศนีย์ กำไรทอง ผู้จัดการสหกรณ์ ไปร่วมงานฌาปนกิจ นางปราณี ป้องปก มอบเงินสมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขอุดรธานี จำกัด , สมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สาธารณสุขไทย(สสธท.) และกองทุนสาธารณสุขภาคอิสาน ที่อำเภอบ้านดุง จังหวัดอุดรธานี
![Share to Line](https://www.udcoop.com/web/wp-content/plugins/wp-line-link/line_capsule_2x.png)