เมื่อวันที่ 8 กรกฎาคม 2567
สมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี จำกัด
นำโดย ท่านสาคร รอดขันเมือง นายกสมาคม และ ท่านเสมอเทพ ศรีทาสร้อย มอบเงินสงเคราะห์จากสมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี จำกัด ให้แก่ทายาทสมาชิกเสียชีวิต นางสมาน ขุริดี สมาชิกสมทบ มารดา จำนวน 36,862 บาท ขอแสดงความเสียใจกับการสูญเสียผู้เป็นที่รักของครอบครัวผู้เสียชีวิตมา ณ ที่นี้ด้วย
![Share to Line](https://www.udcoop.com/web/wp-content/plugins/wp-line-link/line_capsule_2x.png)