วันจันทร์ ที่ 22 มกราคม พ.ศ.2567 นายสาคร รอดขันเมือง นายกสมาคมฌาปณกิจสงเคราะห์สมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี จำกัด และนายเสมอเทพ ศรีทาสร้อย อุปนายกสมาคมฯ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สมาคมฯ ร่วมงานฌาปนกิจและ มอบเงินสงเคราะห์ แก่ครอบครัวสมาชิก นายสมัคร วงษา สมาชิกสมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี จำกัด จำนวน 210,686 บาท ขอแสดงความเสียใจกับการสูญเสียผู้คนอันเป็นที่รักของครอบครัวผู้เสียชีวิตมา ณ ที่นี้ด้วย
![Share to Line](https://www.udcoop.com/web/wp-content/plugins/wp-line-link/line_capsule_2x.png)