วันที่ 30 พฤศจิกายน 2566 นายสาคร รอดขันเมือง ประธานกรรมการ สหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี เจ้าหน้าที่สมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี จำกัด เป็นตัวแทนมอบเงินสงเคราะห์ครอบครัวนายทองร่วม ลีบ้านลาด สมาชิกสมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขไทย หรือ สสธท.(ล้านที่1) จำนวน 1,000,510.00 บาท
![Share to Line](https://www.udcoop.com/web/wp-content/plugins/wp-line-link/line_capsule_2x.png)