วันที่ 16 มีนาคม 2566 นายสาคร รอดขันเมือง นายกสมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี จำกัด พร้อมด้วย นายเสมอเทพ ศรีทาสร้อย อุปนายก, นางสาวทัศนีย์ กำไรทอง นายทะเบียน(ผู้จัดการสหกรณ์ฯ) และเจ้าหน้าที่สมาคมฯ เป็นตัวแทนมอบเงินสงเคราะห์ครอบครัวนางศรีนวล โคตรโยธา สมาชิก สมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี จำกัด จำนวน 21,300 บาท
พร้อมกันนี้ได้เป็นตัวแทนศูนย์ประสานงานมอบเงินสงเคราะห์สมาชิกกองทุนสาธารณสุขภาคอีสาน แก่ครอบครัว นางศรีนวล โคตรโยธา อีก 1,000,000 บาท
![Share to Line](https://www.udcoop.com/web/wp-content/plugins/wp-line-link/line_capsule_2x.png)