เมื่อวันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2565 นายสาคร รอดขันเมือง ประธานกรรมการ พร้อมด้วย น.ส.ทัศนีย์ กำไรทอง ผู้จัดการ และเจ้าหน้าที่สมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์สมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี จำกัด ร่วมพิธีฌาปนกิจ สมาชิก สมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์ฯ ประเภท 2 นายหลวง บุญมี พร้อมมอบเงินช่วยเหลือเบื้องต้นครอบแก่ครัวสมาชิก
![Share to Line](https://www.udcoop.com/web/wp-content/plugins/wp-line-link/line_capsule_2x.png)